FSu er „Fyrirmyndarfélag ÍSÍ“

Grein skrifuð Mánudagur, 06 mars 2017
 

Í hálfleik á síðasta heimaleik FSu í 1. deild karla sl. fimmtudagskvöld afhenti Sigríður Jónsdóttir, ritari framkvæmdastjórnar ÍSÍ og formaður fræðslu- og þróunarsviðs sambandsins, félaginu viðurkenningu sem „Fyrirmyndarfélag ÍSÍ“.

Viðurkenning þessi byggir á „Gæðahandbók“ sem skila þarf inn og uppfylla ákveðin skilyrði. Gæðahandbókin er lýsing á stjórnun og starfsemi félagsins. Þar eru sett fram ítarleg markmið fyrir starf félagsins og leiðir að þeim; aldursgreind markmið og áherslur í körfubolta, en einnig félagsleg markmið, markmið fyrir fjármál og rekstur, markmið í umhverfismálum ofl. Í Gæðahandbókinni er einnig viðbragðsáætlun og forvarnarstefna gegn einelti, mismunun og hvers kyns ofbeldi.

Stjórn félagsins hefur undanfarna mánuði unnið að því að endurskoða, auka  og bæta gæðahandbókina en félagið hefur einu sinni áður hlotið þessa viðurkenningu, sem veitt er til fjögurra ára í senn.

Það var sönn ánægja og heiður að taka við viðurkenningunni úr hendi Sigríðar við þetta tækifæri, að viðstöddum góðum hópi stuðningsmanna og foreldra yngstu iðkendanna, sem tóku virkan þátt í viðburðinum, eins og sjá má á meðfylgjandi mynd. 

Kjartan Björnsson, formaður íþrótta- og menningarnefndar Sveitarfélagsins Árborgar var einnig viðstaddur og óskaði félaginu til hamingju, en sveitarfélagið styrkir Fyrirmyndarfélög og -deildir í Árborg rausnarlega, um 700 þúsund krónur við afhendingu og síðan 500 þúsund krónur á ári meðan viðurkenningin er virk.

Á meðfylgjandi mynd sést Sigríður Jónsdóttir ásamt fulltrúm stjórnar FSu og álitlegum hópi af yngstu iðkendunum.

FSu.Fyrirm.fél. ÍSÍ 2017

 

 

FSu Karfa

Tryggvagötu 25
800 Selfoss
Kt 550606-0890

FSu karfa

Thursday the 19th. Template by Joomla Template 2.5. FSu Karfa - Selfoss
Copyright 2012

©